11:49 ICT Thứ bảy, 18/09/2021
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI WEBSITE TRƯỜNG THPT KỲ ANH
«
»

Đường dây nóng

Phó hiệu trưởng
Name: Thầy: Phạm Hồng Phong
Phone: 0911.288.555
phongc3ka@gmail.com
--------------------------------
Trưởng ban thanh tra
Name: Thầy: Phan Quang Tú
Phone: 0983.760.447
phanquangtuka@gmail.com

Học tập



TRANG NHẤT » THỜI KHÓA BIỂU » Khối 10

Thời khóa biểu khối 10 áp dụng ngày 17.09.2018

Gửi lên: 15/09/2018 10:05 Đã xem 912 Đã tải về 195

Thời khóa biểu khối 10 áp dụng ngày 06.09.2018

Gửi lên: 05/09/2018 14:44 Đã xem 1033 Đã tải về 352

Thời khóa biểu khối 10 áp dụng ngày 14.05.2018

Gửi lên: 12/05/2018 09:21 Đã xem 374 Đã tải về 52

Thời khóa biểu khối 10 áp dụng ngày 2.05.2018

Gửi lên: 01/05/2018 21:44 Đã xem 313 Đã tải về 18

Thời khóa biểu khối 10 áp dụng ngày 29.01.2018

Gửi lên: 27/01/2018 01:20 Đã xem 372 Đã tải về 68

Thời khóa biểu khối 10 áp dụng ngày 15.01.2018

Gửi lên: 13/01/2018 06:35 Đã xem 322 Đã tải về 43

Thời khóa biểu k10 áp dụng ngày 3.12.2017

Gửi lên: 03/12/2017 13:40 Đã xem 1066 Đã tải về 253

Thời khóa biểu khối 10 áp dụng ngày 29.10.2017

Gửi lên: 29/10/2017 19:12 Đã xem 561 Đã tải về 142
 

Học sinh tiêu biểu năm 2020-2021

  • 1. Nguyễn Thị Thu An: 12A1

    Giải Nhì môn Hóa học 12
  • 2.Lê Viết Chính : 12A1

    Giải Nhất môn Hóa học 12
  • 3.Dương Nguyễn Thu Hà: 12A1

    Giải Ba môn Hóa học 12
  • 4.Võ Thị Đan Linh: 12A8

    Giải KK môn Lịch sử 12
  • 5.Đặng Nhật Linh: 12A8

    Giải Ba môn Lịch sử 12
  • 6. Đặng Hoàng Nữ:12A8

    Giải KK môn Lịch sử 12
  • 7.Nguyễn Thị Thùy Vy: 12A8

    Giải KK môn Lịch sử 12
  • 8.Nguyễn Thị Cẩm Anh: 12A4

    "Học sinh 3 tốt" cấp Trung ương
  • Giải Nhì môn Ngữ Văn 12
  • 9.Nguyễn Hà Châu: 12A4

    Giải Nhất môn Ngữ Văn 12
  • 10.Nguyễn Ngọc Anh: 12A1

    Giải Khuyến khích môn Sinh 12
  • 11.Nguyễn Dương Ly Na: 12A8

    Giải Nhì môn Ngữ Văn 12
  • 12.Phạm Ngọc Ánh: 12A1

    Giải Ba môn Sinh học 12
  • 13. Phạm Tuấn Đức: 12A1

    Giải Nhì môn Sinh học 12
  • 14. Dương Ly Na: 12A1

    Giải KK môn Sinh học 12
  • 15.Trần Mã Lai : 12A2

    Giải Ba môn Tin học 12
  • 16. Trần Thị Quỳnh Chi : 12A4

    "Học sinh 3 tốt" cấp Trung ương
  • Kết quả thi IELTS đạt 8.0
  • Giải Nhất môn Tiếng Anh 12
  • 17. Nguyễn Phương Phương: 12A4

    Giải Ba môn Tiếng Anh 12
  • 18. Phạm Tuấn Đức: 12A1

    Giải Ba môn Toán học 12
  • 19. Dương Nhật Lệ: 12A1

    Giải KK môn Toán học 12
  • 20. Nguyễn Hoàng Anh: 12A1

    Giải KK môn Vật lý 12
  • 21. Nguyễn Tiến Quang: 12A1

    Giải Nhì môn Vật lý 12
  • 22. Trần Trung Quân: 12A1

    Giải Ba môn Vật lý 12
  • 23. Đặng Xuân Tú: 12A1

    Giải Nhì môn Vật lý 12
  • 24. Nguyễn Thị Quỳnh Châu: 12A6

    Giải Ba môn Địa lý 12
  • 25. Trần Thị Hoài: 12A8

    Giải Ba môn Địa lý 12
  • 26. Nguyễn Thị Như Quỳnh: 12A8

    Giải KK môn Địa lý 12
  • 27. Phạm Diễm Quỳnh: 12A4

    Giải Nhì môn Địa lý 12
  • 28. Lê Anh Tuấn Bằng: 12A3

    Giải Tư cuộc thi KHKT cấp tỉnh
  • 29. Nguyễn văn Tình: 12A12

    Giải Tư cuộc thi KHKT cấp tỉnh

Lịch vạn sự

Liên kết tuyển sinh